Little Star
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Little Star

Welcome to the Little Star

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
[Λ]d|V|in [Ў]μmЗtΛ™ (224)
entry hay về tình yêu ( 2 ) Vote_lcapentry hay về tình yêu ( 2 ) Voting_barentry hay về tình yêu ( 2 ) Vote_rcap 
rock_star (92)
entry hay về tình yêu ( 2 ) Vote_lcapentry hay về tình yêu ( 2 ) Voting_barentry hay về tình yêu ( 2 ) Vote_rcap 
huuhuan96 (54)
nh0z_Huan (47)
gin.princess (38)
ñhøç Çrµët © (24)
TyKool (17)
Hero_Jaejoong (13)
PePj17 (10)
icecream_kute (8)

entry hay về tình yêu ( 2 )

Go down 
Tác giảThông điệp
gin.princess
Mod
Mod
gin.princess

entry hay về tình yêu ( 2 ) Empty
Bài gửiTiêu đề: entry hay về tình yêu ( 2 )   entry hay về tình yêu ( 2 ) Icon_minitimeTue May 26, 2009 8:40 pm

Viết cho anh ...cơn mưa ...
Vậy là em, cơn mưa dai dẳng, ẩm ướt và khó chịu của cuộc đời anh đã tạnh.
Em đã tạnh rồi.
Em ngừng mưa.
Sẽ ko còn những ngày thấm đẫm mưa và những kỷ niệm ướt át .
Sẽ không còn những cơn mưa làm đời anh mỏi mệt. Cuộc sống của anh sang trang mới, lại bừng nắng -**** Nắng không có em. Vì em sẽ mãi mãi không thể thuộc về nơi có nắng em đơn giản chỉ là cơn mưa, em đơn giản chỉ là cơn mưa Lại Mơ về một ngày có cầu vồng, là ngày mưa gặp nắng. Em có thể tí tách rơi trong lung linh nắng của anh, em có thể cuốn anh vào, bé bỏng nép vào hoàng tử.

Cơn mưa của em !
Mình đến với nhau trong một ngày mưa, mình xa nhau cũng trong một ngày mưa mỏi mệt.
ôi cơn mưa nó theo em đằng đẵng...
... hết ngày này qua ngày khác...
...hết tháng này qua tháng khác...
... từ lúc bắt đầu cho đến khi kết thúc.. .
Ngày xưa,cơn mưa ầm ĩ, ào ào như reo vui cho một tình yêu đẹp
Hôm nay mưa rả rích lầm lì như nước từ khoé mắt.

Để bây giờ khi em bước ra khỏi ngày nắng của anh, em chỉ còn là một vũng nước mưa bên đường.

Vô nghĩa và trơ trọi...!

Những ngày cơn mưa yếu đuối này bên anh, nó có làm anh khó khăn lắm ko, nó làm anh ướt sũng. Cho cơn mưa xin lỗi. Cơn mưa biết đã đến lúc phải tạnh, để cho một cơn gió khác đén hong khô anh, để cho nắng đến.
...thế là cảm giác bị rơi tan vỡ dội về...
một lúc sau thì chẳng thế biết đâu là nước mắt đâu là nước mưa nữa...
Chỉ thấy âm thanh của tình yêu dội về...
...đập vào ***g ngực ...
...rồi văng ra chua chát...
Anh đi, mưa em vẫn rơi. Em vẫn rơi rồi vỡ oà cùng những giọt mưa khác. Em vẫn rơi dù ngày xưa em rơi để làm ướt vai áo anh ,còn bây giờ em rơi để nếu một ngày anh mỏi mệt, anh cảm tháy khô hạn và khát vì nắng, thì hãy về tắm trong em để em làm dịu mát lòng anh...
Em rơi để anh nhớ những kỷ niệm ướt át, để em nhớ ra cơn mưa này..

Tên em là Mưa...
Em khóc......
http://ca.360.yahoo.com/youare_myangel_87

entry hay về tình yêu ( 2 )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» entry hay về tình yêu ( 1 )