Little Star
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Little Star

Welcome to the Little Star

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Top posters
[Λ]d|V|in [Ў]μmЗtΛ™ (224)
Ng` iu mới của mình!!! Vote_lcapNg` iu mới của mình!!! Voting_barNg` iu mới của mình!!! Vote_rcap 
rock_star (92)
Ng` iu mới của mình!!! Vote_lcapNg` iu mới của mình!!! Voting_barNg` iu mới của mình!!! Vote_rcap 
huuhuan96 (54)
nh0z_Huan (47)
gin.princess (38)
ñhøç Çrµët © (24)
TyKool (17)
Hero_Jaejoong (13)
PePj17 (10)
icecream_kute (8)

Ng` iu mới của mình!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
rock_star
Ban Quản Trị
Ban Quản Trị
rock_star

Ng` iu mới của mình!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ng` iu mới của mình!!!   Ng` iu mới của mình!!! Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 1:58 pm

Hum nai mình zới thiệu zề ng` iu mới của mình cho mọi ng` pjk nhá!!! E...hèm...ng` iu mới của mình là oppa Kim Hyun Joong :) Mình gặp oppa lần đầu tiên khi coi BOF Cười dã man Và từ ngày đó tới h mình chết mê chết mệt oppa Ngượng Oppa làm mình khùg khùg điên điên Cười dã man Nụ cười của oppa làm mình fát điên!!! Oppa sinh ngày 6/6/1986, nhóm máu B, biệt danh là Sharp Boy :) Oppa là trưởg nhóm SS501 :) Đây là lần đầu tiên mình thích ng` Hàn, nhạc Hàn. Oppa hát hay lắm á! Bây h post hình oppa lên cho mí bạn chiêm ngưỡng nhá!!

Ng` iu mới của mình!!! AdssNg` iu mới của mình!!! W578

Ng` iu mới của mình!!! 29011244636731Ng` iu mới của mình!!! W400

Ng` iu mới của mình!!! Khj03044Ng` iu mới của mình!!! W400

Ng` iu mới của mình!!! 090401musikkimhyunjoongNg` iu mới của mình!!! W350

Ng` iu mới của mình!!! 102exeNg` iu mới của mình!!! W450

Ng` iu mới của mình!!! 090610cined05Ng` iu mới của mình!!! W450

Ng` iu mới của mình!!! 4a471dac54fad83b3190Ng` iu mới của mình!!! W800

Ng` iu mới của mình!!! 4a471cd2429ae5bcd3754c7wNg` iu mới của mình!!! W430

Ng` iu mới của mình!!! 2urxwfdNg` iu mới của mình!!! W1024

Ng` iu mới của mình!!! 1246513612dscn0906Ng` iu mới của mình!!! W600
Oppa và nhóm SS501

Các bạn vào đây coi chĩ đc khen thói Cấm chê oppa của mình! Ai màh chê mình chém chết! Cười dã man

Nghe nói oppa sắp đến VN nhưg ở ngoài Bắc thoi :( Nghe sog tin đó......Cầu mog oppa đến VN ở ngoài Bắc ròi vào HCM!

Iu oppa Kim Hyun Joong~~~!!!

http://twitter.com/rock_star2310

Ng` iu mới của mình!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cho mình giới thiệu nha
» Lý do để khóc - Kì 3 : Có phải mình đã tìm thấy
» Một Vòng Trái Đất - Minh Hằng & Leon Lim (tiếng Hoa)
» Lý do để khóc - Kì 3 : Có phải mình đã tìm thấy [ tiếp theo ]
» Học sinh cấp hai phát minh giấy dùng được 500 lần